<
 

 
 
   
ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมชาย 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
รวม กอล์ฟ  2 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Para Guiding แบบลงเป้าหมายแม่นยำ(บุคคลชาย)  
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ -  Para Guiding แบบลงเป้าหมายแม่นยำ(บุคคลชาย)
Para Guiding แบบลงเป้าหมายแม่นยำ(บุคคลหญิง)  
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ -  Para Guiding แบบลงเป้าหมายแม่นยำ(บุคคลหญิง)
ร่มร่อน คะแนนรวมทีมสูงสุด 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มร่อน คะแนนรวมทีมสูงสุด
รวม กีฬาทางอากาศ  3 รายการ  
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ศิลปะบังคับม้า ประเภททีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - ศิลปะบังคับม้า ประเภททีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
อีเว้นติ้ง ประเภททีม 
 รอบสะสมคะแนน
15:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - อีเว้นติ้ง ประเภททีม
อีเว้นติ้ง ประเภทบุคคล 
 รอบสะสมคะแนน
15:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - อีเว้นติ้ง ประเภทบุคคล
รวม ขี่ม้า  3 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:15
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 4
อุตรดิตถ์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:15
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 6
ชัยนาท  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
ตรัง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 6
ชัยนาท  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 15
ยะลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
รวม เซปักตะกร้อ  16 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  ตาก
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแรก
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:10
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
เพชรบูรณ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:18
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมหญิง 
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:23
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมหญิง 
น่าน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:25
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมหญิง 
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:25
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
อุบลราชธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
12:10
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
ปทุมธานี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 6
ตาก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 7
สงขลา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 8
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:20
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 10
ยะลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  5 รายการ  
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 9
นครพนม  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 10
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - ชายคู่
รวม บิลเลียด  3 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 7
ชุมพร  vs  ปัตตานี 2
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี 2  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 6
นครราชสีมา 3  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  นครราชสีมา 2
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 9
สิงห์บุรี  vs  สิงห์บุรี 2
 รอบแรก
09:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 14
ชลบุรี 2  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  ตรัง 3
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร 3  vs  นครศรีธรรมราช 5
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 23
ชุมพร 2  vs  ตรัง 2
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 19
ลพบุรี 2  vs  นครศรีธรรมราช 3
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 15
อุบลราชธานี 3  vs  ชลบุรี 3
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา 4
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 12
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 16
ชลบุรี 4  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 20
สมุทรปราการ 2  vs  นครศรีธรรมราช 4
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 24
ชุมพร 3  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 25
สิงห์บุรี  vs  ลพบุรี 3
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 21
ปัตตานี 2  vs  สิงห์บุรี 3
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
ลพบุรี 2  vs  อุบลราชธานี 3
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 12
ชุมพร 3  vs  อุบลราชธานี 4
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ตรัง 3
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 9
ภูเก็ต 2  vs  ชลบุรี 3
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
สระบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
นนทบุรี 2  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 10
ตรัง 2  vs  ลพบุรี 3
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี 4
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  สระบุรี 3
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี 2  vs  สระบุรี 2
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
ชุมพร 2  vs  ตรัง
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 15
ชลบุรี 4  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 21
ชุมพร 3  vs  ตรัง 3
 รอบสอง
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบสอง
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 19
ลพบุรี 2  vs  ชลบุรี 3
 รอบสอง
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 20
ตรัง 2  vs  สระบุรี 3
 รอบสอง
12:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 18
นนทบุรี 2  vs  สระบุรี 2
 รอบสอง
12:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 22
ลพบุรี 4  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสอง
12:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  ตรัง
 รอบสอง
12:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 30
ตรัง  vs  ลพบุรี 2
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา 4
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 28
ชลบุรี 2  vs  ชลบุรี 3
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร 3  vs  ตรัง 2
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 33
ชุมพร 3  vs  ลพบุรี 3
 รอบสาม
13:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 29
นครศรีธรรมราช 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสาม
13:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
13:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 31
นครศรีธรรมราช 4  vs  สิงห์บุรี 3
 รอบสาม
13:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 23
ชลบุรี 4  vs  ตรัง
 รอบสาม
14:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  สระบุรี 2
 รอบสาม
14:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 25
ชลบุรี 3  vs  สระบุรี 3
 รอบสาม
14:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 26
ชุมพร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสาม
14:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 35
ชลบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 36
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช 4
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 37
ตรัง 2  vs  ลพบุรี 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 39
ตรัง  vs  ตรัง 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 27
ชลบุรี 4  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 28
สระบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 29
ชลบุรี 4  vs  สระบุรี 3
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบ  69 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 5
ชุมพร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 2
อ่างทอง  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 5
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 8
น่าน  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 9
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 10
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 16
กำแพงเพชร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 17
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 21
อุดรธานี  vs  อ่างทอง
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 23
มหาสารคาม  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 24
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 25
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 26
ยะลา  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 29
อุดรธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 31
เพชรบูรณ์  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 32
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 33
แพร่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 35
กระบี่  vs  น่าน
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 36
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 37
อำนาจเจริญ  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 40
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 42
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 43
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 45
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 46
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 38
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 59  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 41
เพชรบูรณ์  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 66 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 75 กก.
รวม มวยปล้ำ  46 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬากลางค่ายสุรนารี
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬากลางค่ายสุรนารี
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลางค่ายสุรนารี
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
สนามกีฬากลางค่ายสุรนารี
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Speed Salalom 500M บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
09:00
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เอ็กซ์ตรีม - Speed Salalom 500M บุคคลหญิง
Speed Salalom 500M บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
09:30
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เอ็กซ์ตรีม - Speed Salalom 500M บุคคลชาย
Speed Salalom 500M บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เอ็กซ์ตรีม - Speed Salalom 500M บุคคลหญิง
Speed Salalom 500M บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เอ็กซ์ตรีม - Speed Salalom 500M บุคคลหญิง
Speed Salalom 500M บุคคลชาย   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เอ็กซ์ตรีม - Speed Salalom 500M บุคคลชาย
Speed Salalom 500M บุคคลชาย   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เอ็กซ์ตรีม - Speed Salalom 500M บุคคลชาย
รวม เอ็กซ์ตรีม  6 รายการ  
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตบอล 1 ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตบอล 1 ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:00
สนามฟุตบอล 1 ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
12:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามฟุตบอล 1 ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 3
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 4
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
นราธิวาส  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 1 ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
17:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
18:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
19:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 9
อุตรดิตถ์  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
20:00
อาคารสถานกีฬาและสุขภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
รวม ฮอกกี้  14 รายการ  
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:00
อาคาร 111 ปี โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
น่าน  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:30
อาคาร 111 ปี โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
อาคาร 111 ปี โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:30
อาคาร 111 ปี โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง