ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A 
 ครั้งที่1
13:30
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Unofficial
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A
เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A 
 ครั้งที่2
14:30
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Unofficial
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A
เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A 
 ครั้งที่3
15:30
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Unofficial
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A
รวม กีฬาทางอากาศ  3 รายการ  
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ศิลปะบังคับม้า ประเภทบุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - ศิลปะบังคับม้า ประเภทบุคคล
แอนดูแรนท์ ประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
แอนดูแรนท์ ประเภทบุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง ประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง ประเภททีม
อีเว้นติ้ง ประเภททีม 
 รอบสะสมคะแนน
18:30
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - อีเว้นติ้ง ประเภททีม
อีเว้นติ้ง ประเภทบุคคล 
 รอบสะสมคะแนน
18:30
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - อีเว้นติ้ง ประเภทบุคคล
รวม ขี่ม้า  6 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
สงขลา  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:15
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ยะลา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:10
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
อุตรดิตถ์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
15:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (45 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนมิตรภาพ นครราชสีมา - สีคิ้ว
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (45 กม.)
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (30 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ถนนมิตรภาพ นครราชสีมา - สีคิ้ว
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (30 กม.)
รวม จักรยาน  2 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นราธิวาส  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 3
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
นราธิวาส  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 11
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ยะลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 13
อำนาจเจริญ  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์เทนนิส  23 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 10
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 12
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
15:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
15:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 31
นครปฐม  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย C  คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย D  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมหญิง 
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมหญิง 
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
สกลนคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:20
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 15
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  5 รายการ  
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 1
นครพนม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี 2  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 3
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 4
นครราชสีมา 2  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:30
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 6
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:30
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 7
สงขลา  vs  ระนอง 2
 รอบแรก
12:30
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 8
สระบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบแรก
12:30
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 9
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 10
นครราชสีมา 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 12
สงขลา  vs  ชลบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
รวม บิลเลียด  12 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
รวม แบดมินตัน  6 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
ชัยภูมิ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
อำนาจเจริญ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
บุรีรัมย์  vs  ยะลา
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
พังงา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
ชัยภูมิ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ฉะเชิงเทรา  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
รวม ปันจักสีลัต  23 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
อุทัยธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  แพร่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ร้อยเอ็ด  vs  ระยอง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
นราธิวาส  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
ระนอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 22
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 23
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 26
แพร่  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 27
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
ภูเก็ต  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 32
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 35
อ่างทอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 43
จันทบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 44
แพร่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
ประจวบคีรีขันธ์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
อุทัยธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
นราธิวาส  vs  พะเยา
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 49
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 50
ระยอง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 51
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 52
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 53
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 55
ระนอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 56
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 59
ประจวบคีรีขันธ์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 61
จันทบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 62
แพร่  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 63
ร้อยเอ็ด  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 64
ระยอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 65
อุทัยธานี  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 67
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 68
ระยอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 69
พัทลุง  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 70
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 71
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 73
ระนอง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 74
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 75
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 76
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 77
นครศรีธรรมราช  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 79
จันทบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 80
แพร่  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 81
ร้อยเอ็ด  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 82
ระยอง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 83
ประจวบคีรีขันธ์  vs  พะเยา
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 85
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 86
ระยอง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 87
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 88
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 89
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 91
ระนอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 92
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 93
พิษณุโลก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 94
นครราชสีมา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 95
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 97
จันทบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 98
แพร่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 99
ร้อยเอ็ด  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 100
ระยอง  vs  พะเยา
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 101
นครราชสีมา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 103
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 104
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 105
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 106
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 107
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 109
ระนอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 110
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 111
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 112
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 113
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 115
จันทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 116
แพร่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 117
ร้อยเอ็ด  vs  พะเยา
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 118
ระยอง  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 119
อุทัยธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 121
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 122
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 123
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 124
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 125
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบแรก
17:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  105 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 9
ลพบุรี 3  vs  นนทบุรี 3
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 10
เชียงใหม่ 3  vs  นนทบุรี 3
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 19
ปัตตานี 2  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 27
นนทบุรี 4  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
ภูเก็ต 2  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 22
อุบลราชธานี 2  vs  อุบลราชธานี 3
 รอบแรก
09:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 11
สิงห์บุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 18
ภูเก็ต 3  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 23
นนทบุรี  vs  ชุมพร 3
 รอบแรก
09:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 30
ชุมพร 4  vs  สมุทรปราการ 3
 รอบแรก
09:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 31
นครราชสีมา 2  vs  เชียงใหม่ 4
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 6
มหาสารคาม 4  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 26
อุบลราชธานี 4  vs  นครราชสีมา 4
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 15
นครราชสีมา 4  vs  มหาสารคาม 3
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 7
สมุทรปราการ 2  vs  มหาสารคาม 3
 รอบแรก
10:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี 2  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
ชลบุรี 4  vs  ปัตตานี 2
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี 3
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี 3  vs  ภูเก็ต 2
 รอบแรก
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบแรก
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ลพบุรี 2
 รอบแรก
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 10
ภูเก็ต 3  vs  ศรีสะเกษ 3
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
ชลบุรี 3  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 41
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต 2
 รอบสอง
11:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต 3
 รอบสอง
11:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 45
ลพบุรี  vs  นนทบุรี 3
 รอบสอง
11:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 46
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 34
ปัตตานี 2  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 38
นนทบุรี  vs  ชลบุรี 4
 รอบสอง
11:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 42
ลพบุรี 2  vs  ชลบุรี 4
 รอบสอง
11:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 43
ลพบุรี 3  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
12:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ 3
 รอบสอง
12:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 35
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี 3
 รอบสอง
12:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 47
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
12:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 48
มหาสารคาม 3  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 36
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 40
เชียงใหม่ 4  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 44
มหาสารคาม 2  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  ลพบุรี 2
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 15
ชลบุรี 2  vs  ภูเก็ต 2
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 77
ชลบุรี 4  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 49
ลพบุรี  vs  ชลบุรี 4
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 50
ลพบุรี 3  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 51
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 52
ชลบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 54
เชียงใหม่  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 56
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสาม
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ 3  vs  ปัตตานี 3
 รอบสอง
13:05
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  นนทบุรี 2
 รอบสอง
13:05
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:05
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสอง
13:05
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
14:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 80
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสาม
14:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 81
ชลบุรี 2  vs  นนทบุรี 2
 รอบสาม
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 57
ลพบุรี  vs  ลพบุรี 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 58
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร 2  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 82
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ปัตตานี 3
 รอบสาม
14:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 84
ชลบุรี 2  vs  ปัตตานี 3
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 85
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 86
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 87
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 4
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 88
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบ  71 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
สมุทรสาคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
16.00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
ตาก  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
13:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
หนองบัวลำภู  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
ชัยนาท  vs  ระนอง
 รอบแรก
14:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  สตูล
 รอบแรก
15:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
สิงห์บุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
15:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
15:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
16:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
อุดรธานี  vs  พังงา
 รอบแรก
16:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
17:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
นราธิวาส  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 9
ปราจีนบุรี  vs  เลย
 รอบแรก
17:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
17:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
18:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 12
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
แพร่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ระยอง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สกลนคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
18:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
19:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
19:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
แพร่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
19:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
สกลนคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
19:32
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
อำนาจเจริญ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
19:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
สงขลา  vs  ระนอง
 รอบแรก
19:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
20:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
สตูล  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
20:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
ปทุมธานี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
20:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
20:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  38 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 48
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 50
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 51
มหาสารคาม  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 52
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 53
กำแพงเพชร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 54
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 55
กระบี่  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 56
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 57
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 58
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 59
แพร่  vs  สระแก้ว
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 60
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 61
ยะลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 62
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 63
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 64
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 65
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 66
ยะลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 67
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 68
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 69
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 70
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 71
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 72
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 73
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 74
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 75
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 76
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 77
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 78
น่าน  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 80
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 81
น่าน  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 82
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 84
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 86
กระบี่  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 87
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 89
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 92
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 93
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 83
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 44  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 85
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 88
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.   คู่ที่ 91
อุบลราชธานี  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 98 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.   คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย เกิน 130 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก. 
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
รวม มวยปล้ำ  48 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 6
ร้อยเอ็ด  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 8
แพร่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 10
บึงกาฬ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 11
นครนายก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 12
ฉะเชิงเทรา  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 13
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 3
อำนาจเจริญ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official