ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย
วิ่ง 10,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 10,000 เมตร - หญิง
ขว้างจักร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
กระโดดไกล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
ขว้างจักร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - หญิง
กระโดดค้ำ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย
กระโดดไกล - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  30 รายการ  
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
กระบี่  vs  แพร่
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
พังงา  vs  กระบี่
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D 
 ครั้งที่1
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D
เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D 
 ครั้งที่2
10:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R 
 ครั้งที่1
12:30
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R 
 ครั้งที่2
14:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R
รวม กีฬาทางอากาศ  5 รายการ  
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
อีเว้นติ้ง ประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - อีเว้นติ้ง ประเภททีม
อีเว้นติ้ง ประเภทบุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - อีเว้นติ้ง ประเภทบุคคล
กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง Show Jumping 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนขี่ม้านอร์ท สตาร์
Official
ขี่ม้า - กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง Show Jumping
รวม ขี่ม้า  3 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
11:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:10
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (100 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนมิตรภาพ นครราชสีมา - สีคิ้ว
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (100 กม.)
BMX - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
13:30
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
BMX - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
13:30
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
BMX - ชาย 
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:30
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - BMX - ชาย
BMX - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
สนาม BMX สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
รวม จักรยาน  5 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 17
นราธิวาส  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 21
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 22
อำนาจเจริญ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 27
อำนาจเจริญ  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์เทนนิส  19 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 15
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 18
ระยอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมหญิง 
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
10:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
10:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
รวม บริดจ์  3 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:20
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบแรก
17:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  5 รายการ  
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
รวม บิลเลียด  3 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 11
สงขลา  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 12
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
 รอบที่ 1
13:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
 รอบที่ 2
17:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
 รอบที่ 1
17:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
 รอบที่ 2
21:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
รวม โบว์ลิ่ง  4 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
พัทลุง  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ชัยภูมิ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
สตูล  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
เพชรบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
ภูเก็ต  vs  ชุมพร
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย) 
แม่ฮ่องสอน  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย) 
สุราษฎร์ธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย) 
ยะลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
นครราชสีมา  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ยะลา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  ยะลา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
ชัยภูมิ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
รวม ปันจักสีลัต  33 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 127
ระนอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 128
สุพรรณบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 129
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 130
นครศรีธรรมราช  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 131
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 133
จันทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 134
แพร่  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 135
ร้อยเอ็ด  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 136
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 137
พะเยา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 139
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 140
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 141
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 142
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 143
พิจิตร  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 145
ระนอง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 146
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 147
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 148
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 149
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 151
จันทบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 152
แพร่  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 153
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 154
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 155
อุทัยธานี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 157
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 158
ระยอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 159
อุบลราชธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 160
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 161
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 163
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 164
พิษณุโลก  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 165
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 166
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 167
บุรีรัมย์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 169
จันทบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 170
ร้อยเอ็ด  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 171
ระยอง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 172
นราธิวาส  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 173
ภูเก็ต  vs  พะเยา
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 175
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 176
พัทลุง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 177
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 178
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 179
อ่างทอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 181
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 182
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 183
นครราชสีมา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 184
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 185
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 187
แพร่  vs  พะเยา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 188
ร้อยเอ็ด  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 189
ระยอง  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 190
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 191
นราธิวาส  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 193
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 194
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 195
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 196
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 197
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 202
ระยอง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
14.15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 203
พัทลุง  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
14.15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 204
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14.15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 199
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 200
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 201
พะเยา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 205
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 206
พะเยา  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 207
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  69 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 32
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 34
อุบลราชธานี 4  vs  ขอนแก่น 3
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ 2  vs  ปัตตานี 3
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 38
อุบลราชธานี 2  vs  ขอนแก่น 2
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 37
นครราชสีมา  vs  นครราชสีมา 4
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 35
อุบลราชธานี 3  vs  นครราชสีมา 2
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 33
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 43
ชลบุรี 2  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร 3  vs  นครราชสีมา 2
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 51
ชลบุรี 4  vs  นครราชสีมา 4
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 52
ชุมพร 3  vs  นครปฐม 3
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 48
นครราชสีมา 3  vs  ชุมพร 2
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 44
นครปฐม  vs  แพร่
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 40
ปัตตานี 2  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 45
ชลบุรี 3  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 49
นครปฐม 2  vs  อุบลราชธานี 3
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 53
นครปฐม 4  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ 4  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ 3
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 54
อุบลราชธานี 2  vs  ลพบุรี 3
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 46
อุบลราชธานี 4  vs  ลพบุรี 2
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 42
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ 4
 รอบสอง
10:25
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร 3  vs  ศรีสะเกษ 2
 รอบสอง
10:25
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 12
ตรัง  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:25
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ปัตตานี 3
 รอบสอง
10:25
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 55
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสายสีแดง
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 61
ชลบุรี 4  vs  นครปฐม 3
 รอบสาม
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 57
ชลบุรี 2  vs  แพร่
 รอบสาม
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร 2
 รอบสาม
10:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 17
นครพนม  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 13
ชุมพร 2  vs  ปัตตานี 4
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี 2  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  นครศรีธรรมราช 3
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 60
นครปฐม 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 58
ชลบุรี 3  vs  ลพบุรี 2
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 62
สิงห์บุรี  vs  ลพบุรี 3
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
ชลบุรี 2  vs  ลพบุรี 3
 รอบสอง
10:55
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 10
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี 2
 รอบสอง
10:55
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ชุมพร 4
 รอบสอง
10:55
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 18
ปัตตานี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:55
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ 3  vs  ชลบุรี 3
 รอบสอง
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 15
ชุมพร 3  vs  ตรัง 2
 รอบสอง
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 11
อุบลราชธานี 3  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี 2
 รอบสอง
11:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร 3  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 24
ตรัง  vs  ปัตตานี 4
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 27
ลพบุรี 4  vs  ชลบุรี 3
 รอบสาม
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ตรัง 2
 รอบสาม
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 21
ชลบุรี 2  vs  ปัตตานี 2
 รอบสาม
12:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 63
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 30
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 64
ชลบุรี 2  vs  ลพบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 65
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร 3  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 66
ชลบุรี 4  vs  ลพบุรี 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:45
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 69
ปัตตานี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 70
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ชลบุรี 3
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 67
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ชลบุรี 4
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 72
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 4
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร 3  vs  ชลบุรี 3
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบ  71 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
น่าน  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 9
ลำพูน  vs  ตรัง
 รอบแรก
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
ระยอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบแรก
16.00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
ชุมพร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
สระแก้ว  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
นครพนม  vs  หนองคาย
 รอบสอง
13:35
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
พระนครศรีอยุธยา  vs  ระนอง
 รอบสอง
13:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
14:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบสอง
14:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 18
อ่างทอง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
14:35
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
14:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
บุรีรัมย์  vs  นครพนม
 รอบสอง
15:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
15:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
สระแก้ว  vs  ชุมพร
 รอบสอง
15:16
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  พะเยา
 รอบสอง
15:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
พังงา  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
ยโสธร  vs  เลย
 รอบสอง
16:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
สระแก้ว  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
16:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
สุรินทร์  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
16:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบสอง
16:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
ราชบุรี  vs  สตูล
 รอบสอง
16:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
พะเยา  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
17:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
17:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
17:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  พะเยา
 รอบสอง
17:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
สุราษฎร์ธานี  vs  ระนอง
 รอบสอง
17:46
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 27
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
18:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
18:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
ลำพูน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
18:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
สุราษฎร์ธานี  vs  พังงา
 รอบสอง
19:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
19:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  เลย
 รอบสอง
19:25
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
อุดรธานี  vs  แพร่
 รอบสอง
19:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
หนองบัวลำภู  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
19:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
19:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบสอง
20:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 34
สมุทรปราการ  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
20:17
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 35
สิงห์บุรี  vs  พังงา
 รอบสอง
20:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
ชุมพร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
20:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
20:41
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  38 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 116
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 117
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 118
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 119
น่าน  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 120
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 121
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 122
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 123
กระบี่  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 124
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 125
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 126
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 127
ปทุมธานี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 128
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 95
แพร่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 96
อุบลราชธานี  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 97
สงขลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 98
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 99
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 100
นนทบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 101
ชุมพร  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 102
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 103
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.   คู่ที่ 104
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.   คู่ที่ 105
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 106
มหาสารคาม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 107
น่าน  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 108
สระแก้ว  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 109
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 110
มหาสารคาม  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 111
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.   คู่ที่ 112
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.   คู่ที่ 113
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 129
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 130
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 131
ชุมพร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 132
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 133
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 134
ชัยภูมิ  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 135
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 136
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 137
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบ RE
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 114
มหาสารคาม  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 115
สระแก้ว  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 138
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 139
สุพรรณบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 141
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 142
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 144
นนทบุรี  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 145
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 147
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 148
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 150
สมุทรสาคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.   คู่ที่ 152
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 140
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 143
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 146
มหาสารคาม  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 149
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 151
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.   คู่ที่ 153
สมุทรสาคร  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง เกิน 75 กก.
รวม มวยปล้ำ  59 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา