ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย
เดิน 20 กิโลเมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - เดิน 20  กิโลเมตร - หญิง
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - หญิง
กระโดดสูง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - หญิง
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - หญิง
พุ่งแหลน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
กระโดดค้ำ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดค้ำ - หญิง
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย
สัตตกรีฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - สัตตกรีฑา - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  31 รายการ  
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟเมาเท่นคริก อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
ปราจีนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
เพชรบูรณ์  vs  พังงา
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D 
 ครั้งที่3
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R 
 ครั้งที่3
10:45
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R 
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  4 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
08:30
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
อุตรดิตถ์  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:40
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
12:45
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 16
มหาสารคาม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:10
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
 ประลอง
09:00
เขามะค่า อ.วังน้ำเขียว
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
 ประลอง
09:00
เขามะค่า อ.วังน้ำเขียว
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
เขามะค่า อ.วังน้ำเขียว
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
เขามะค่า อ.วังน้ำเขียว
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  4 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์เทนนิส  6 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 22
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 41
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 42
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 18
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย D  คู่ที่ 15
สงขลา  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย C  คู่ที่ 16
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
15:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
15:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
15:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
15:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
15:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
รวม บริดจ์  20 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 21
อุดรธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
12:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:20
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
17:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 14
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว 
 รอบที่ 3
09:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว
หญิงคู่ 
 รอบที่ 1
13:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
หญิงคู่ 
 รอบที่ 2
18:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
ชายคู่ 
 รอบที่ 1
18:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
รวม โบว์ลิ่ง  6 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  สตูล
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ตรัง  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
พัทลุง  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  ยะลา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
14:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  32 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
สมุทรสงคราม  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
นครนายก  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
พังงา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
อุดรธานี  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 9
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 13
สุรินทร์  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 14
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 15
สุโขทัย  vs  นครนายก
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  พังงา
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 17
กำแพงเพชร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 19
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 20
พะเยา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 21
ตาก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 25
สุรินทร์  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 26
ลพบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 27
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 29
นครนายก  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 31
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 32
พะเยา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 33
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 37
สุรินทร์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 38
ลพบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 39
สมุทรสงคราม  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 40
สงขลา  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 41
นครราชสีมา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 43
อุดรธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 44
พะเยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 45
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 46
ราชบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 49
สุรินทร์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 50
ลพบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 51
สมุทรสงคราม  vs  พังงา
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 52
สงขลา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 53
สุโขทัย  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 55
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 56
พะเยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 57
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 58
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 59
ตาก  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:40
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 61
สุรินทร์  vs  นครนายก
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 62
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 63
สมุทรสงคราม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 64
สงขลา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 65
พังงา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 67
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 68
พะเยา  vs  ตาก
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 69
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 70
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 71
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 73
สุรินทร์  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 74
ลพบุรี  vs  พังงา
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 75
สมุทรสงคราม  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 76
สงขลา  vs  นครนายก
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 77
นครราชสีมา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 79
อุดรธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 80
พะเยา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 81
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 82
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
รวม เปตอง  70 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 15
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 6
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 5
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 8
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 9
ตรัง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 12
ตรัง  vs  สระบุรี
 รอบสอง
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบจัดอันดับที่ 5-7
12:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบชิงที่ 3
13.00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 14
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 18
ลพบุรี  vs  ชุมพร
 รอบชิงที่ 5
13:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 20
ตรัง  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)
รวม ฟันดาบ  18 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 11
เพชรบูรณ์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
สงขลา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
บุรีรัมย์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
16.00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 12
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 36
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
13:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช  vs  สตูล
 รอบสาม
13:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 38
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
13:25
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 39
สุรินทร์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
13:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
ขอนแก่น  vs  นราธิวาส
 รอบสาม
14:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
สระบุรี  vs  ยะลา
 รอบสาม
14:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สกลนคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
14:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 40
สระบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสาม
14:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 41
อุทัยธานี  vs  เลย
 รอบสาม
14:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
อุตรดิตถ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบสาม
15:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 43
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
15:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
15:11
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
บุรีรัมย์  vs  อ่างทอง
 รอบสาม
15:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
จันทบุรี  vs  ตาก
 รอบสาม
15:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
พังงา  vs  สระแก้ว
 รอบสาม
15:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครพนม
 รอบสาม
15:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
ปราจีนบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
16:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
16:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสาม
16:35
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 44
ราชบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสาม
16:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
อุตรดิตถ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบสาม
16:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบสาม
17:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
ปราจีนบุรี  vs  พังงา
 รอบสาม
17:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
ยะลา  vs  พัทลุง
 รอบสาม
17:17
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 54
สระแก้ว  vs  กำแพงเพชร
 รอบสาม
17:35
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 55
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบสาม
17:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
18:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
18:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
ตาก  vs  ชุมพร
 รอบสาม
18:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
เลย  vs  สตูล
 รอบสาม
18:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
ระยอง  vs  สกลนคร
 รอบสาม
18:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
19:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 49
สระแก้ว  vs  ชัยนาท
 รอบสาม
19:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 50
บุรีรัมย์  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสาม
19:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 51
สมุทรปราการ  vs  สุโขทัย
 รอบสาม
19:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสาม
19:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
ประจวบคีรีขันธ์  vs  แพร่
 รอบสาม
20:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  37 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 154
แพร่  vs  สตูล
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 155
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 156
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 157
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 158
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 159
ชุมพร  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 160
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 161
สุพรรณบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 162
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 163
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 164
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 165
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 166
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 167
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 168
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 169
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 170
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 171
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 172
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 173
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 174
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 175
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 176
ชัยภูมิ  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 177
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 178
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 179
พิษณุโลก  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 180
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 181
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 182
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 183
แพร่  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 184
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 185
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 186
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 187
สตูล  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 188
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบ RE
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 189
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 190
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 192
น่าน  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 193
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 195
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 196
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 198
น่าน  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 199
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 191
แพร่  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 57 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 194
ชัยภูมิ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 61 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 197
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 200
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 70  กก.
รวม มวยปล้ำ  47 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  แพร่
 รอบแรก
13:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 3
นครพนม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 5
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
13:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  น่าน
 รอบแรก
14:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 11
นครพนม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:05
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 12
สมุทรปราการ  vs  น่าน
 รอบแรก
15:15
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 13
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 14
ชุมพร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
15:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 15
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
15:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
16:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
16:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
16:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 19
แม่ฮ่องสอน  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
17:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 20
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:15
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  ตาก
 รอบสอง
17:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 22
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
17:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
17:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 24
นราธิวาส  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
18:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:15
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบแรก
18:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 27
ยโสธร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
18:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 28
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 29
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
19:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 30
บึงกาฬ  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
19:15
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 31
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
19:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  31 รายการ  
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนยาวอัดลม 10 เมตร 60 นัด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม 10 เมตร 60 นัด บุคคลชาย
ปืนยาวอัดลม 10 เมตร 60 นัด ทีม A ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม 10 เมตร 60 นัด ทีม A ทีมชาย
ปืนสั้นยิงช้า 50 เมตร 60 นัด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า 50 เมตร 60 นัด บุคคลชาย
ปืนสั้นยิงช้า 50 เมตร 60 นัด ทีม A ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า 50 เมตร 60 นัด ทีม A ทีมชาย
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
ยิงปืนรณยุทธ (สาธิต)
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
IPSC Shotgun Modified 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
08:30
สนามยิงปืนรณยุทธ กกท.ภาค 3
Official
ยิงปืนรณยุทธ (สาธิต) - IPSC Shotgun Modified
IPSC Shotgun Open 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
08:30
สนามยิงปืนรณยุทธ กกท.ภาค 3
Official
ยิงปืนรณยุทธ (สาธิต) - IPSC Shotgun Open
IPSC Shotgun Standard 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
08:30
สนามยิงปืนรณยุทธ กกท.ภาค 3
Official
ยิงปืนรณยุทธ (สาธิต) - IPSC Shotgun Standard
IPSC Shotgun Standard Manual 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
08:30
สนามยิงปืนรณยุทธ กกท.ภาค 3
Official
ยิงปืนรณยุทธ (สาธิต) - IPSC Shotgun Standard Manual
รวม ยิงปืนรณยุทธ (สาธิต)  4 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ราวคู่ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ราวคู่ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ราวเดี่ยว - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ราวเดี่ยว - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - คานทรงตัว - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - คานทรงตัว - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - หญิง
รวม ยิมนาสติก  5 รายการ  
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage-NO-Kata)  
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata)  
ขอนแก่น  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
11:20
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
นนทบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
เพชรบูรณ์  vs  ตรัง
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ลำปาง  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  ยโสธร
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  ยะลา
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
พิษณุโลก  vs  ระยอง
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. - ชาย
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45.00 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบที่ 2
13:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏ