ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 5,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - ชาย
วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา1
07:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา1
07:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
กระโดดไกล - ชาย 
 ทศกรีฑา2
09:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
 ทศกรีฑา3
10:50
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
เขย่งก้าวกระโดด - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - ชาย
กระโดดสูง - ชาย 
 ทศกรีฑา4
14:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
พุ่งแหลน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา5
16:20
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  24 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
แพร่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ปราจีนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  พังงา
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C 
 ครั้งที่1
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N 
 ครั้งที่1
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N
คะแนนรวมสูงสุดประเภททีมบังคับวิทยุ 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - คะแนนรวมสูงสุดประเภททีมบังคับวิทยุ
รวม กีฬาทางอากาศ  5 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:40
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:10
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:55
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:05
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เขามะค่า อ.วังน้ำเขียว
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
เขามะค่า อ.วังน้ำเขียว
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  2 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย L  คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 4
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 4
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
ยะลา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:25
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:25
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 10
กำแพงเพชร  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 6
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย L  คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:55
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 18
ลำปาง  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 19
สมุทรสาคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 25
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 23
ราชบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 21
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  น่าน
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 27
ลำปาง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:50
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 12
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 14
อำนาจเจริญ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 16
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย I  คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย J  คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย K  คู่ที่ 19
อำนาจเจริญ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย L  คู่ที่ 20
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย M  คู่ที่ 21
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 22
สมุทรสาคร  vs  น่าน
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย O  คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย P  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 31
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 32
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 33
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 34
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 36
เชียงใหม่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 37
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 38
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 34
น่าน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 41
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 39
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 40
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
14:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 26
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
14:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบสอง
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 30
อำนาจเจริญ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 32
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยะลา
 รอบสอง
14:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  ยะลา
 รอบสอง
14:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 34
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
14:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 35
อำนาจเจริญ  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 36
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 37
ภูเก็ต  vs  น่าน
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 38
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
15:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
15:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
รวม ซอฟท์เทนนิส  82 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 26
ระยอง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 28
ลพบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 29
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
ร้อยเอ็ด  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
ชัยนาท  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 50
พัทลุง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 51
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 52
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
ตรัง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 20
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 22
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 23
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 24
ยะลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
แม่ฮ่องสอน  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 19
ตาก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 20
นครพนม  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
พิษณุโลก  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
อุบลราชธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ลพบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ชุมพร  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
พิษณุโลก  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
น่าน  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  พังงา
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ตรัง  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  21 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
16:15
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
รวม บริดจ์  8 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 26
ปทุมธานี  vs  ยะลา
 รอบสอง
14:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
ตาก  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
16:20
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 28
สระบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
18:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 15
ตรัง  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
ชายคู่ 
 รอบที่ 2
09:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
ชายคู่ 
 รอบที่ 3
13:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
ชายคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
ทีมหญิง 3 คน 
 3 เกมแรก (16 เลน)
18:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 3 คน
รวม โบว์ลิ่ง  5 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย) 
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย) 
สุราษฎร์ธานี  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
สตูล  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
เพชรบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
ชัยภูมิ  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  32 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 85
สุรินทร์  vs  พังงา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 86
ลพบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 87
สมุทรสงคราม  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 88
สุโขทัย  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 89
มุกดาหาร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 91
อุดรธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 92
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 93
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 94
ตาก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 95
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 97
สุรินทร์  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 98
ลพบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 99
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 100
สุโขทัย  vs  พังงา
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 101
นครราชสีมา  vs  นครนายก
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 103
อุดรธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 104
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 105
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 106
ตาก  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 107
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:20
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 109
สุรินทร์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 110
สมุทรสงคราม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 111
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 112
นครนายก  vs  พังงา
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 113
กำแพงเพชร  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 115
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 116
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 117
ราชบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 118
ปทุมธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 119
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 121
ลพบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 122
สมุทรสงคราม  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 123
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 124
กำแพงเพชร  vs  พังงา
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 125
นครนายก  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 127
พะเยา  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 128
นครศรีธรรมราช  vs  ตาก
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 129
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 130
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 131
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 133
สมุทรสงคราม  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 134
นครนายก  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 135
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 136
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 137
สมุทรสงคราม  vs  นครนายก
รอบชิงชนะเลิศ
17:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 138
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
17:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - หญิงคู่
รวม เปตอง  46 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบจัดอันดับที่ 5-7
11:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  มหาสารคาม
 รอบจัดอันดับที่ 5-7
11:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบชิงที่ 7
12:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบจัดอันดับที่ 5-7
12:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 5
13:10
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 23
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 21
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
13:50
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 5
14:30
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมตะโก 2 อาคาร 35 ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
รวม ฟันดาบ  23 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 14
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 14
มหาสารคาม  vs  ลำพูน
 รอบสอง
16:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
14:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
14:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
16:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
16:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 52
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบสี่
13:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 53
เชียงใหม่  vs  นครพนม
 รอบสี่
13:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 54
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสี่
13:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบสี่
13:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
ลำพูน  vs  ลำปาง
 รอบสี่
13:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
ยะลา  vs  ตรัง
 รอบสี่
14:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 65
สระแก้ว  vs  หนองคาย
 รอบสี่
14:25
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 66
ระนอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสี่
14:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
ตาก  vs  สระแก้ว
 รอบสี่
15:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
ชุมพร  vs  ราชบุรี
 รอบสี่
15:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 69
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบสี่
15:21
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสี่
15:22
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 56
สระบุรี  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
15:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 57
บุรีรัมย์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสี่
16:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสี่
16:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
สุราษฎร์ธานี  vs  นราธิวาส
 รอบสี่
16:35
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 74
เลย  vs  อุดรธานี
 รอบสี่
16:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 75
สกลนคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบสี่
17:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 76
ระนอง  vs  ลพบุรี
 รอบสี่
17:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 77
สตูล  vs  สระแก้ว
 รอบสี่
17:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
มุกดาหาร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสี่
17:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 58
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบสี่
18:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 59
ปทุมธานี  vs  ระนอง
 รอบสี่
18:25
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 60
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุดรธานี
 รอบสี่
18:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
อุตรดิตถ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบสี่
18:35
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 79
แพร่  vs  นครราชสีมา
 รอบสี่
18:52
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 80
ศรีสะเกษ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสี่
18:54
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 81
บุรีรัมย์  vs  พะเยา
 รอบสี่
19:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 82
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
 รอบสี่
19:02
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย   คู่ที่ 83
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสี่
19:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย
ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย   คู่ที่ 84
สระแก้ว  vs  กระบี่
 รอบสี่
19:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย
ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย   คู่ที่ 85
อุดรธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสี่
19:27
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  33 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 201
สมุทรสาคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 202
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 203
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 204
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 205
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 206
กระบี่  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 207
อุดรธานี  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 208
สมุทรสาคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 209
หนองบัวลำภู  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 210
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 211
สงขลา  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 212
อุดรธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 213
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 214
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 215
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 216
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 217
กระบี่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 218
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 219
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 220
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 221
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 222
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 223
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 224
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 225
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 226
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 227
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 228
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 229
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 231
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 232
ตรัง  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 234
สมุทรสาคร  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 235
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 237
หนองบัวลำภู  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 238
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 230
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.   คู่ที่ 233
เพชรบูรณ์  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 86 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 236
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 239
กระบี่  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
รวม มวยปล้ำ  39 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
13:15
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
13:30
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 4
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:31
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 6
บึงกาฬ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
14:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 8
พะเยา  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
14:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 3
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
15:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:11
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
15:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
15:30
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  ยะลา
 รอบแรก
15:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:30
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบสอง
16:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 11
พระนครศรีอยุธยา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
16:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 12
แม่ฮ่องสอน  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
17:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 14
อ่างทอง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
17:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 15
ชัยนาท  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
17:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  ตรัง
 รอบสอง
18:05
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 17
ยะลา  vs  ตรัง
 รอบแรก
18:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 19
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 20
ชัยนาท  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  28 รายการ  
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลชาย
ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด ทีม A ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด ทีม A ทีมชาย
ปืนสั้นอัดลม 10 เมตร 40 นัด บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม 10 เมตร 40 นัด บุคคลหญิง
ปืนสั้นอัดลม 10 เมตร 40 นัด ทีม A ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม 10 เมตร 40 นัด ทีม A ทีมหญิง
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
<
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ตราด  vs  ตรัง
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60.00 - 66.00 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66.00-73.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66.00-73.00 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66.00-73.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66.00-73.00 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66.00-73.00 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66.00-73.00 กก. บุคคลชาย