ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:15
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:15
อาคารเมนสเตเดี้ยม 20,000 ที่นั่ง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรต์ฯ
Official
กรีฑา - วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง
รวม กรีฑา  2 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
กาญจนบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 15
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  พังงา
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน บุคคลชาย Pure Economy 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลชาย Bowling landing 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลชาย Paraball 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลหญิง Pure Economy 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลหญิง Bowling landing 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลหญิง Paraball 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  6 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
ปัตตานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 26
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:15
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
พังงา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
เลย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  เลย
 รอบสอง
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:40
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบ RE
11:40
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:40
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
11:40
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:40
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
พังงา  vs  เลย
 รอบ RE
11:40
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
อำนาจเจริญ  vs  เลย
 รอบชิงที่ 3
11:40
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  เลย
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - ชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - หญิง 
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
รวม คาราเต้โด  44 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (84 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ถนนมิตรภาพ นครราชสีมา - สีคิ้ว
Official
จักรยาน - ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (84 กม.)
รวม จักรยาน  1 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 3
อำนาจเจริญ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 6
อำนาจเจริญ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 13
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 18
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 19
อำนาจเจริญ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 22
อำนาจเจริญ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 6
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 7
ลำปาง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  น่าน
 รอบแรก
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  ยะลา
 รอบแรก
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  36 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 38
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 40
ชัยนาท  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 39
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 61
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 62
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 64
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 63
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:20
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 66
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 65
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:40
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 67
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 68
ปทุมธานี  vs  ยะลา
 รอบแรก
15:40
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
18:40
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 31
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
19:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
19:40
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 27
ลำพูน  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
อุทัยธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
สิงห์บุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
พัทลุง  vs  หนองคาย
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  น่าน
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
พังงา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
ขอนแก่น  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
นครนายก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
บึงกาฬ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  พังงา
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
สงขลา  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
นครนายก  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รวม เทควันโด  55 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
ตรัง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ลพบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  พังงา
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กาญจนบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงคู่ 
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงคู่ 
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่ 
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่ 
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่ 
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายคู่
คู่ผสม 
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
สุโขทัย  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  32 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  แพร่
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 9
ระนอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 13
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 14
แพร่  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 20
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 21
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 22
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
ระนอง  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 24
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  26 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบคัดเลือก
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
11:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
รวม บริดจ์  20 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
นครพนม  vs  ตรัง
 รอบสอง
14:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 5
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
14:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
14:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
15:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
นครพนม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
15:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
15:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
15:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
15:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
อุดรธานี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
15:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
15:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
16:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
16:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
16:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
16:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
16:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
16:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
16;00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
17:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
17:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
17:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบสอง
17:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบสอง
18:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
18:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
18:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 7
ตรัง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
18:30
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
รวม แบดมินตัน  35 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 1 (12 เลน)
09:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 2 (12 เลน)
12:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 5 คน 
 3 เกมแรก (10 เลน)
16:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 5 คน
รวม โบว์ลิ่ง  3 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
ตรัง  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย) 
นราธิวาส  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
นราธิวาส  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมอนุสรณ์ 70 ปี ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รวม ปันจักสีลัต  16 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
อุทัยธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 9
สุโขทัย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 11
อุดรธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 13
มหาสารคาม  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 14
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 15
ศรีสะเกษ  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 17
สุโขทัย  vs  พังงา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 20
พัทลุง  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 21
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 22
บุรีรัมย์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 25
มหาสารคาม  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 26
ปทุมธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  พังงา
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 28
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 29
อุทัยธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 32
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 33
สุโขทัย  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 34
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 37
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 38
ปทุมธานี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 39
สมุทรสาคร  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 40
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 41
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 43
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 44
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 46
เพชรบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 47
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 49
มหาสารคาม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 50
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 51
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 52
นครปฐม  vs  พังงา
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 53
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 55
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 56
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 58
เพชรบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 59
สุโขทัย  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:35
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 61
มหาสารคาม  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 62
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 63
สมุทรสาคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 64
นครปฐม  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 65
นครราชสีมา  vs  พังงา
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 67
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 68
พัทลุง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 70
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 71
อุดรธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 73
มหาสารคาม  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 74
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 75
สมุทรสาคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 76
นครปฐม  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 77
พิษณุโลก  vs  พังงา
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 79
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 80
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 81
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 82
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 83
บุรีรัมย์  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
17:50
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
รวม เปตอง  70 รายการ  
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก.
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย
ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก.
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 106
ลำพูน  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 107
สระแก้ว  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 108
ตาก  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:16
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 109
นครศรีธรรมราช  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 110
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 111
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 112
สกลนคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 113
สระแก้ว  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 114
นครราชสีมา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 115
บุรีรัมย์  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย   คู่ที่ 116
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย
ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย   คู่ที่ 117
สระแก้ว  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
15:17
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  12 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:05
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 3
สิงห์บุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 7
ชัยนาท  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
14:05
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 8
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
14:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก   คู่ที่ 9
จันทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก
มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:30
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก
มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก   คู่ที่ 11
พระนครศรีอยุธยา  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
14:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก
มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  นครพนม
 รอบสอง
15:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
 รอบสอง
15:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
15:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
15:30
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
15:45
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 6
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
16:30
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบสอง
16:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบสาม
16:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 10
ร้อยเอ็ด  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสาม
17:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบสาม
17:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 12
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบสาม
17:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 13
ยโสธร  vs  ตรัง
 รอบสอง
17:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official