ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 18
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน บุคคลชาย Economy and Distance 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลชาย Sport Landing 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลชาย Slalom 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
คะแนนรวมสูงสุดร่มบิน บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - คะแนนรวมสูงสุดร่มบิน บุคคลชาย
ร่มบิน บุคคลหญิง Economy and Distance 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลหญิง Sport Landing 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
ร่มบิน บุคคลหญิง Slalom 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
คะแนนรวมสูงสุดร่มบิน บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - คะแนนรวมสูงสุดร่มบิน บุคคลหญิง
คะแนนรวมสูงสุดร่มบิน ประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - คะแนนรวมสูงสุดร่มบิน ประเภททีม
รวม กีฬาทางอากาศ  9 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
ลพบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:45
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 30
เชียงใหม่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:45
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:20
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:40
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 1
นครพนม  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 3
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 5
สระบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 6
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
อำนาจเจริญ  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 4
ฉะเชิงเทรา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  พิจิตร
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
เลย  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 5
อำนาจเจริญ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
เลย  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 3
อำนาจเจริญ  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 3
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 3
อำนาจเจริญ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
อำนาจเจริญ  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
อำนาจเจริญ  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
พังงา  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  เลย
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 6
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  พังงา
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 3
เลย  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 4
อำนาจเจริญ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบ RE
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
อำนาจเจริญ  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.  
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.  
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. 
สุโขทัย  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. 
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 
พังงา  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
รวม คาราเต้โด  85 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.)
ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:45
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 ไทม์ไทรอัล
10:20
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 ไทม์ไทรอัล
10:55
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)   คู่ที่ 9
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
13:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
13:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
13:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
13:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)   คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
13:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบแรก
13:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบแรก
13:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบแรก
13:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบแรก
13:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 5
 รอบแรก
13:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 6
 รอบแรก
13:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบคัดเลือก
13:55
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   Heat 1
 รอบแก้ตัว
14:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   Heat 2
 รอบแก้ตัว
14:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (24 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (24 กม.)
รวม จักรยาน  28 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 ทีม
08:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 26
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 ทีม
08:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 27
อำนาจเจริญ  vs  นราธิวาส
 รอบ 16 ทีม
08:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 ทีม
08:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 29
สมุทรสาคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 16 ทีม
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 ทีม
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 ทีม
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 ทีม
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 ทีม
10:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 ทีม
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 ทีม
10:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 ทีม
10:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 ทีม
10:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 ทีม
10:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 35
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 36
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 17
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 ทีม
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 ทีม
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 38
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 26
เชียงใหม่ 2  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 69
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 70
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:40
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 71
นนทบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 33
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 29
มหาสารคาม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 30
อุดรธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 31
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 32
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบสอง
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
ลำพูน  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรสาคร  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
ชัยภูมิ  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
นครพนม  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา 3
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
อุทัยธานี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
10:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
ฉะเชิงเทรา 3  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
ร้อยเอ็ด  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  นครนายก
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
กระบี่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
ฉะเชิงเทรา 3  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รวม เทควันโด  61 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ปทุมธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม 
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงคู่ 
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่ 
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่ 
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายคู่
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  16 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 28
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 29
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 32
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  6 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบคัดเลือก
14:30
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบคัดเลือก
14:30
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่หญิง   สาย C
 รอบคัดเลือก
14:30
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย D
 รอบคัดเลือก
14:30
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
รวม บริดจ์  6 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
ตาก  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:20
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 36
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
อาคารกีฬาภิรมย์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
14:35
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสาม
14:35
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
14:35
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
14:35
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
15:10
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบสาม
15:10
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
15:10
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสาม
15:10
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบสาม
15:45
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
15:45
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
15:45
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบสาม
15:45
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ตรัง
 รอบสาม
16:20
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
16:20
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
16:20
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
16:20
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
รวม แบดมินตัน  20 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 5 คน 
 3 เกมแรก (16 เลน)
09:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 5 คน
ทีมหญิง 5 คน 
 3 เกมหลัง (10 เลน)
13:30
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 5 คน
ทีมชาย 5 คน 
 3 เกมหลัง (16 เลน)
18:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 5 คน
รวม โบว์ลิ่ง  3 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 85
มหาสารคาม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 86
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 87
สมุทรสาคร  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 88
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 89
ชุมพร  vs  พังงา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 91
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 92
พัทลุง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 93
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 94
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 95
สงขลา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 97
มหาสารคาม  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 98
ปทุมธานี  vs  พังงา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 99
นครปฐม  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 100
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 101
พิษณุโลก  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 103
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 104
พัทลุง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 105
เพชรบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 106
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 107
บุรีรัมย์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 109
มหาสารคาม  vs  พังงา
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 110
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 111
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 112
อุทัยธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 113
สุโขทัย  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 115
นครราชสีมา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 116
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 117
เพชรบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 118
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 119
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:45
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 121
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 122
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 123
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 124
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 125
อุทัยธานี  vs  พังงา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 127
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 128
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 129
เพชรบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 130
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 131
พิจิตร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 133
ชุมพร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 134
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 135
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 136
บุรีรัมย์  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 137
ชุมพร  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 138
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามเปตอง สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
รวม เปตอง  46 รายการ  
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก.
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 164 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 164 ซม.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Heavy Weight นน.ไม่เกิน 90 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Heavy Weight นน.ไม่เกิน 90 กก.
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย
ฟิตเนสหญิง ความสูงเกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงเกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง
ทั่วไปชาย รุ่ยเฮฟวี่เวท น้ำหนักเกิน 90 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - ทั่วไปชาย รุ่ยเฮฟวี่เวท น้ำหนักเกิน 90 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 74
อุดรธานี  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 75
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:25
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 76
สระบุรี  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 77
นครราชสีมา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:25
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 78
บุรีรัมย์  vs  ปราจีนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 79
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - หญิง   คู่ที่ 80
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:35
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 118
กาฬสินธุ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:50
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 119
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
16:20
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 120
อ่างทอง  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
16:40
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 121
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
16:55
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 122
ยโสธร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 123
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:15
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 124
สระแก้ว  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:26
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 125
ลำพูน  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
17:45
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 126
อุดรธานี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
18:05
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 127
ฉะเชิงเทรา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
18:10
เวทีมวย สนามกีฬาค่าสุรนารี
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  17 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 2
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สิงห์บุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:26
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:54
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก   คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 9
พระนครศรีอยุธยา  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 2
พะเยา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
15:05
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
15:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 6
กาฬสินธุ์  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:55
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
16:25
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก.
สแนทช์ - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค -  รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 63  กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก.
สแนทช์ - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ -  รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 85  กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก.
สแนทช์ - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก.
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด บุคคลชาย 
 รอบสะสมคะแนน
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด บุคคลชาย
ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด ทีมชาย 
 รอบสะสมคะแนน
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด ทีมชาย
ปืนยาวอัดม 10 เมตร 40 นัด บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนยาวอัดม 10 เมตร 40 นัด บุคคลหญิง
ปืนยาวอัดม 10 เมตร 40 นัด ทีม A ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิงปืน - ปืนยาวอัดม 10 เมตร 40 นัด ทีม A ทีมหญิง
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา  - คฑา - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:45
อาคารลิปตพัลลภ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 4
น่าน  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 1
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา
Official
ยูโด - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกิจกรรมนักศึกษา ม.ราชภัฏนครราชสีมา