ผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2557


 

 
รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2557


>> แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการแข่งขัน <<

:: กีฬาทางอากาศ

รายการโดดร่ม ประเภทความแม่นยำ แข่งขันต่อในวันที่ 18 ธันวาคม 2557 เนื่องจากสภาพอากาศ

:: กีฬาเทเบิลเทนนิส

รายการ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ เลื่อนการแข่งขันจากวันที่ 19 ธันวาคม 2557 เป็นวันที่ 18 ธันวาคม 2557

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนเทศบาล 4
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  2 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
 รอบที่ 1
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
 รอบที่ 1
07:00
สนามกีฬาทางอากาศและการบิน เทศบาลตำบลเมืองใหม่โคกกรวด
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
08:50
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:50
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 36
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
ลานเอนกประสงค์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 3
ยโสธร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 3
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
อำนาจเจริญ  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  สิงห์บุรี
 รอบ RE
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  อำนาจเจริญ
 รอบชิงที่ 3
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 2
ยโสธร  vs  บุรีรัมย์
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
นครพนม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. 
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. 
อุดรธานี  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. 
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. 
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. 
สุโขทัย  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
รวม คาราเต้โด  77 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:15
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:15
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:15
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
Scrath 8 กม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:35
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - Scrath 8 กม. บุคคลชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:50
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:50
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:50
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
10:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
10:35
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:35
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบจัดอันดับที่ 5-7
11:10
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
11:15
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:25
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:50
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:50
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:55
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:55
อาคารเวลโลโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
รวม จักรยาน  45 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 7
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:50
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:50
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 9
ราชบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 13
ยะลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:25
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 11
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 12
น่าน  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:10
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 21
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:45
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:50
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 ทีม
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 26
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 ทีม
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 ทีม
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 ทีม
12:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 29
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 ทีม
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบ 16 ทีม
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 ทีม
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบ 16 ทีม
12:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 33
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 34
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 35
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:40
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 37
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร 10
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 38
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร 10
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
รวม ซอฟท์เทนนิส  39 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 Page
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 Page
09:00
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 44
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
 Page
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 Page
11:15
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 45
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 Final
14:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 46
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 Final
14:30
ลานเอนกประสงค์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 73
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 74
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 75
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 76
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:30
โรงยิมส์ ค่ายสุรนารี
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   คู่ที่ 38
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามตะกร้อชายหาด สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 34
มหาสารคาม  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:40
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 35
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 36
กาญจนบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุม โรงเรียนโยธินนุกูล
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พิษณุโลก  vs  เลย
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรปราการ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
อำนาจเจริญ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
มหาสารคาม  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
จันทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
สกลนคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
พิษณุโลก  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรปราการ  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ราชบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
นครปฐม  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  มุกดาหาร
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
อุตรดิตถ์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
สระแก้ว  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
มหาสารคาม  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
อุตรดิตถ์  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
เพชรบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
สุราษฎร์ธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
บึงกาฬ  vs  มุกดาหาร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
สระแก้ว  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พิษณุโลก  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้อง MCC HALL เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รวม เทควันโด  68 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นครราชสีมา 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงคู่ 
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่ 
นครราชสีมา  vs  นครราชสีมา 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - ชายคู่
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาเทนนิส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  8 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  แพร่
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  แพร่
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  แพร่
 รอบแรก
09:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 9
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 14
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 18
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 20
เพชรบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 21
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 23
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 24
ลพบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 25
ระนอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 26
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 27
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 29
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  แพร่
 รอบแรก
10:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  แพร่
 รอบแรก
11:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 32
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 33
ภูเก็ต  vs  แพร่
 รอบแรก
11:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 34
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
11:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 36
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 37
เพชรบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 38
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 39
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 40
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 42
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 44
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 45
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 46
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 50
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 51
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 52
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 53
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 54
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:25
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบแรก
13:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 56
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 57
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 58
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 59
ชลบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 60
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:50
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 61
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 62
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 63
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 64
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 65
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
14:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 66
เพชรบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:15
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 67
ชุมพร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 68
ชุมพร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 69
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 70
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 72
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:40
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 73
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 74
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 75
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
15:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 76
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
15:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:05
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 79
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 80
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 81
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
15:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 82
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
15:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 83
ระนอง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 84
ระนอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 86
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 87
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 88
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 89
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 90
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
16:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 91
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 92
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 95
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 96
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 97
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
17:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 98
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 99
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
17:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 100
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 101
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
17:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 102
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
17:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 103
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
17:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 104
ชุมพร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
17:30
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 105
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 106
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 107
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 108
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:00
ห้อง EVENT HALL คลังพลาซ่าจอมสุรางค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
รวม เทเบิลเทนนิส  102 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ห้องอบรม 2 และ 3 อาคารสถานที่กีฬา ม.เทคโนโลยีสุรนารี
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
รวม บริดจ์  2 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
ตรัง  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
16:40
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ตรัง 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:40
อาคารสุรนารีภิรมย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
รวม แบดมินตัน  10 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
มาสเตอร์บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
10:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลชาย
มาสเตอร์บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
10:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลหญิง
ทีมชาย 3 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 5 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 5 คน
ทีมหญิง 5 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 5 คน
คะแนนรวมชาย (ออล-อีเว้นท์) 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - คะแนนรวมชาย (ออล-อีเว้นท์)
คะแนนรวมหญิง (ออล-อีเว้นท์) 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - คะแนนรวมหญิง (ออล-อีเว้นท์)
มาสเตอร์บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลชาย
มาสเตอร์บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดอุดรธานี
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลหญิง
รวม โบว์ลิ่ง  10 รายการ  
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม.
บุคคลหญิงทั่วไป รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - บุคคลหญิงทั่วไป  รุ่น Open
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม.
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม.
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม.
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 164 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 164 ซม.
เพาะกายชาย สูงอายุ รุ่นอายุ 41-50 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - เพาะกายชาย สูงอายุ รุ่นอายุ 41-50
มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 51 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 51 ปี
ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง
ฟิตเนสหญิง ความสูงเกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานพระอาทิตย์ เดอะมอลล์นครราชสีมา
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงเกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง
รวม เพาะกาย  10 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามฟุตบอล สนามกีฬากลางเทศบาลนครราชสีมา
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 4
ฉะเชิงเทรา  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
13:16
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก   คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:05
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก
มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก   คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:22
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:44
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
14:52
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 7
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:08
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 8
อุดรธานี  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:21
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 10
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:35
โรงพลศึกษา 1 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 69  กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
สแนทช์ - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงพลศึกษา 2 สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.